Cisco WS-C3650-24TS-S

Cisco WS-C3650-24TS-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
Mã P/N:
WS-C3650-24TS-S
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco WS-C3650-24TS-S Catalyst 3650 24 Port Data 4X1G Uplink IP Base
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco WS-C3650-24TS-S Catalyst 3650 24 Port Data 4X1G Uplink IP Base

WS-C3650-24TS-S với tốc độ lên tới băng thông lên đến 160Gpbs, tốc độ chuyển tiếp băng thông 41,66Mpbs, Công suất chuyển mạch 88 Gbps. Switch mạng Cisco Catalyst WS-C3650-24TS-S gồm có 24 ports Ethernet 10/100/1000 cổng IP Base cung cấp cho các doanh nghiệp mạng LAN. Cisco WS-C3650-24TS-S được thiết kế cho các lớp 3 với nâng cấp IOS trong đó cung cấp sự linh hoạt cho các cơ sở hạ tầng mạng. Switch mạng Cisco WS-C3650-24TS-S chính hãng kết hợp cả khả năng có dây và không dây trên một platform. Công nghệ xếp chồng giữa các thành viên stacking 160 Gbps. Xuất xứ made in China và mặc dù hãng thông báo thay thế Cisco 3850 series vẫn là lựa chọn đáng gờm khi chọn Core Switch layer 3 1GB ở Việt nam khi dòng Switch Cisco 9300 series dầu tư bỏ tiền mua vẫn còn khá chát.
 
Product Name Catalyst 3650 24 Port Data 4X1G Uplink IP Base
Manufacturer Part Number WS-C3650-24TS-S
Product Line Catalyst
Product Series 3650
Product Model 3650-24T
Product Type Cisco Layer 3 Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 24
Uplink Port Yes
Modular No
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 24 x Gigabit Ethernet Network
4 x Gigabit Ethernet Uplink
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP
Number of SFP Slots 4
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 10/100/1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 4
Power Description
PoE (RJ-45) Port No
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported Yes
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 1U
Form Factor Rack-mountable
Desktop
Height 1.7"
Width 17.5"
Depth 17.6"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Other Information
Product Family Catalyst 3650
Twisted Pair Cable Standard Category 5e
Token Ring Port No
LRE Port No
Number of Network (RJ-45) Ports 24
Management Port Yes
Bypass No
Memory Technology DRAM
MTBF 661800 Hour
Flash Memory 2 GB
Input Voltage 110 V AC
220 V AC
Standard Memory 4 GB
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# WS-C3650-24TS-S
Giá WS-C3650-24TS-S $
Cisco WS-C3650-24TS-S Catalyst 3650 24 Port Data 4X1G Uplink IP Base

Cấu hình Switch Cisco C3650-24TS-L khác với phần mềm IOS LAN Base

Product Name Catalyst 3650-24TS-L - Switch - Managed - 24 x 10/100/1000 + 4xSFP - desktop RM
Manufacturer Part Number WS-C3650-24TS-L
Product Line Catalyst
Product Series 3650
Product Model WS-C3650-24TS
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 24
Port / Expansion Slot Details 24 x Gigabit Ethernet Network
4 x Gigabit Ethernet Expansion Slot
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 4
Expansion Slot Type SFP
Shared SFP Slot No
Number of SFP Slots 4
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 10/100/1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 2
Power Description
PoE (RJ-45) Port No
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported Yes
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 1U
Form Factor Rack-mountable
Height 1.7"
Width 17.5"
Depth 17.6"
Warranty
Limited Warranty 1 năm
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS-5
Other Information
Product Family Catalyst 3650
Twisted Pair Cable Standard Category 5e
Token Ring Port No
LRE Port No
Number of Network (RJ-45) Ports 24
Management Port Yes
Bypass No
Memory Technology DRAM
MTBF 661800 Hour
Flash Memory 2 GB
Input Voltage 110 V AC
220 V AC
Standard Memory 4 GB
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# WS-C3650-24TS-L
Price $2,257.75

Chọn các sản phẩm Switch Cisco Catalyst 3650 series cùng phân khúc

Cisco WS-C3650-48TS-S  Switch Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Base
Cisco WS-C3650-48TS-L  Switch Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink LAN Base
Cisco WS-C3650-48TS-E  Switch Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Services
Cisco WS-C3650-48TD-S  Switch Cisco Catalyst 3650 48 Port Data 2x10G Uplink IP Base
Cisco WS-C3650-24TS-S  Switch Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink IP Base
Cisco WS-C3650-24TS-L  Switch Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink IP Base
Cisco WS-C3650-24TS-E  Switch Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink IP services
Cisco WS-C3650-24TD-S  Switch Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 2x10G Uplink IP Base

Chọn Switch Cisco Catalyst 3850 series phân khúc trên chút đã EOL

Cisco WS-C3850-12S-E  Switch Cisco Catalyst 3850 12 Port GE SFP IP Services
Cisco WS-C3850-12S-S  Switch Cisco Catalyst 3850 12 Port GE SFP IP Base
Cisco WS-C3850-12XS-E  Switch Cisco Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Services
Cisco WS-C3850-12XS-S  Switch Cisco Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Base
Cisco WS-C3850-24XS-S  Switch Cisco Catalyst 3850 24 Port 10G Fiber Switch IP Base
Cisco WS-C3850-24S-E  Switch Cisco Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Services
Cisco WS-C3850-24S-S  Switch Cisco Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base
Cisco WS-C3850-24T-E  Switch Cisco Catalyst 3850 24 Port Data IP Services
Cisco WS-C3850-24T-L  Switch Cisco Catalyst 3850 24 Port Data LAN Base
Cisco WS-C3850-24T-S  Switch Cisco Catalyst 3850 24 Port IP Base 
Cisco WS-C3850-48T-E  Switch Cisco Catalyst 3850 48 Port Data IP Services
Cisco WS-C3850-48T-L  Switch Cisco Catalyst 3850 48 Port Data LAN Base
Cisco WS-C3850-48T-S  Switch Cisco Catalyst 3850 48 Port Data IP Base

Hoặc chọn Core Switch Cisco Catalyst 9300 series mới

Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
Cisco C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24S-E Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage
Cisco C9300-48S-E Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-48S-A Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage

Hay bạn có thể lựa chọn cấu hình Core Switch Cisco 9300L series thay thế

Cisco C9300L-24T-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24T-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-24P-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24P-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48T-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48T-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48P-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48P-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage

Phụ kiện mua thêm Cisco SFP+ 10G

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Phụ kiện mua thêm Cisco SFP 1G

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Switch Cisco 3650, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

C9600-PWR-2KWAC

Mã P/N: C9600-PWR-2KWAC
$1

C9600-SUP-1

Mã P/N: C9600-SUP-1
$1