Cisco C9300-48T-A

Cisco C9300-48T-A 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
VND 90,000,000
Mã P/N:
C9300-48T-A
Giá Cisco VN:
VND 110,000,000
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage

Cisco C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage là thế hệ tiếp theo của nền tảng chuyển mạch được triển khai rộng rãi nhất trong ngành. Với tốc độ lên tới 480 Gbps, Catalyst C9300-48T-A  là nền tảng được tối ưu hóa đầu tiên cho Wi-Fi 6 và 802.11ac Wave2 mật độ cao. Nó đặt mức tối đa mới cho quy mô mạng. Switch Cisco C9300-48T-A này cũng đã sẵn sàng cho tương lai, với kiến trúc CPU x86 và nhiều bộ nhớ hơn, cho phép chúng lưu trữ các thùng chứa và chạy các ứng dụng và tập lệnh của bên thứ ba vốn có trong switch. Sở hữu những tính năng nổi trội của dòng Catalyst 9300 Series, Switch mạng chuyển mạch Cisco C9300-48T-A này được thiết kế cho công nghệ Cisco StackWise, xuất xứ vẫn made in China bắt buộc mua license DNA tối thiểu 3 năm và Network Advantage khi mua switch.
 
C9300-48T-A
C9300-24T-A
 
Product Name Catalyst 9300 48 Port Data Only Network Advantage
Manufacturer Part Number C9300-48T-A
Product Line Core Switch Cisco
Product Series 9300
Product Model C9300-48T
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 48
Uplink Port Yes
Modular No
Stack Port Yes
Port / Expansion Slot Details 48 x Gigabit Ethernet Network
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 10/100/1000Base-T
Network & Communication
Layer Supported 2
Power Description
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported No
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Height 1.7"
Width 17.5"
Depth 17.5"

Chọn Switch Cisco Catalyst 9300 series

Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-48U-E Catalyst 9300 48-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-48UXM-A Catalyst 9300 48-port 2.5G (12 mGig) UPOE, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
Cisco C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24UX-E Catalyst 9300 24-port mGig and UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24S-E Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage
Cisco C9300-48S-E Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-48S-A Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage

Hay bạn có thể lựa chọn cấu hình Switch Cisco 9300L series

Cisco C9300L-24T-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24T-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-24P-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24P-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48T-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48T-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48P-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48P-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage

Phụ kiện mua thêm cho module quang Cisco SFP+ 10Gpbs

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Phụ kiện mua thêm cho module Cisco SFP 1Gpbs

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Switch Cisco 9300, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

C9200L-48PXG-2Y-A

Mã P/N: C9200L-48PXG-2Y-A
$1

C9200L-48PXG-2Y-E

Mã P/N: C9200L-48PXG-2Y-E
$1