Cisco C9300-48S-A

Cisco C9300-48S-A 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
Mã P/N:
C9300-48S-A
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
C9300-48S-A Catalyst 9300 48 GE SFP Ports, modular uplink, Network Advantage
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco C9300-48S-A Catalyst 9300 48 GE SFP Ports, modular uplink, Network Advantage​

Product of Core Switch Cisco 9300 C9300-48S-A
Product Description Catalyst 9300 48 GE SFP Ports, modular uplink Switch
Total 10/100/1000 or Multigigabit copper ports 48x 1G SFP
Uplink Configuration Modular Uplinks
Default AC power supply 715W AC
Available PoE power N/A
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.5 x 17.7 Inches
Cisco StackWise-480 Yes
Cisco StackPower Yes
Default power supply PWR-C1-715WAC-P
Switching capacity 256 Gbps
Stacking bandwidth 736 Gbps
Forwarding rate 190.47 Mpps
Total number of MAC addresses 32,000
Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes) 32,000 (24,000 direct routes and 8000 indirect routes)
IPv4 routing entries 32,000
IPv6 routing entries 16,000
Multicast routing scale 8000
QoS scale entries 5120
ACL scale entries 5120
Packet buffer per SKU 16 MB buffer for 24- or 48-port Gigabit Ethernet modelst
32 MB buffer for 24 and 48-port Multigigabit
FNF entries 64,000 flow on 24- and 48-port Gigabit Ethernet models
128,000 flows on 24-port Multigigabit
DRAM 8 GB
Flash 16 GB
VLAN IDs 4094
Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 1000
Jumbo frames 9198 bytes
Total routed ports Catalyst per 9300 Series stack 448
Wireless bandwidth per switch Up to 96 Gbps on 48-port Gigabit Ethernet model
Mean time between failures – MTBF (hours) 281,920
Safety certifications •UL 60950-1
•CAN/CSA-C222.2 No. 60950-1
•EN 60950-1
•IEC 60950-1
•AS/NZS 60950.1
•IEEE 802.3
Electromagnetic emissions certifications •47 CFR Part 15
•CISPR22 Class A
•EN 300 386 V1.6.1
•EN 55022 Class A
•EN 55032 Class A
•CISPR 32 Class A
•EN61000-3-2
•EN61000-3-3
•ICES-003 Class A
•TCVN 7189 Class A
•V-3 Class A
•CISPR24
•EN 300 386
•EN55024
•TCVN 7317
• V-2/2015.04
•V-3/2015.04
•CNS13438
•KN32
•KN35
•IEC 61000-6-1
•EN 61000-6-1
Environmental Reduction of Hazardous Substances
(ROHS) 5
C9300-48S-A | Core Switch Cisco Catalyst 9300 48 port SFP 1G

So sánh với sản phẩm cùng dòng Switch Cisco 9300 series

Product Code C9300-48P-A C9300-48S-A
Product Description Catalyst 9300 48-port PoE+, Network Advantage Catalyst 9300 48 GE SFP Ports, modular uplink Switch
Total 10/100/1000 or Multigigabit copper ports 48 POE+ 48x 1G SFP
Uplink Configuration Modular Uplinks Modular Uplinks
Default AC power supply 715W AC 715W AC
Available PoE power 437W N/A
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.5 x 17.5 Inches 1.73 x 17.5 x 17.7 Inches

Phụ kiện mua thêm cùng Switch Cisco Catalyst 9300-48S-A

Chọn Switch Cisco Catalyst 9300 series

Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-48U-E Catalyst 9300 48-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-48UXM-A Catalyst 9300 48-port 2.5G (12 mGig) UPOE, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
Cisco C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24UX-E Catalyst 9300 24-port mGig and UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24S-E Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage
Cisco C9300-48S-E Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-48S-A Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage

Hay bạn có thể lựa chọn cấu hình Switch Cisco 9300L series

Cisco C9300L-24T-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24T-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-24P-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24P-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48T-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48T-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48P-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48P-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage

Phụ kiện mua thêm cho module quang Cisco SFP+ 10Gpbs

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Phụ kiện mua thêm cho module Cisco SFP 1Gpbs

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Switch Cisco 9300, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

N9K-C92160YC-X

Mã P/N: N9K-C92160YC-X
$1-$9000

C9400-LC-48T

Mã P/N: C9400-LC-48T
$1-$4500