GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
$1-$200
Mã P/N:
GLC-SX-MMD=
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco GLC-SX-MMD = 1000BSX SFP Transceiver module MMF 850nm DOM
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Module quang SFP Cisco GLC-SX-MMD = 1000BSX Transceiver multimode MMF 850nm DOM

Hãng Cisco cung cấp các sản phẩm module quang sfp GLC-SX-MMD dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) chuẩn IEEE 802.3z là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850 -1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m cho OM3 50/125um, sử dụng đầu kết nối dual LC.

Cisco GLC-SX-MMD thu phát là hot-swappable đầu vào/ra (I/O) các thiết bị cắm vào cổng module với các mạng cáp quang. Bạn để ý trong các switch hay router sẽ ghi chú chọn module quang chính xác để chạy trước khi cài đặt, cấu hình, hoặc nâng cấp một chuyển đổi, bạn nhớ tham khảo các ghi chú đó.
 
Chỉ sử dụng thu phát module quang Cisco GLC-SX-MMD chính hãng trên thiết bị switch router của bạn. Mỗi module thu phát SFP hỗ trợ tính năng Cisco Chất lượng Identification (ID) cho phép một switch Cisco hoặc router để xác định và xác nhận rằng các module thu phát được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco.
 
Các hạn chế duy nhất là mỗi cổng Cisco GLC-SX-MMD phải phù hợp với thông số kỹ thuật bước sóng ở đầu bên kia của cáp và dây cáp không được vượt quá chiều dài khoảng cách cáp quy định cho hệ thống truyền dẫn
 
Mỗi sản phẩm module quang Cisco GLC-SX-MMD lại có những ưu điểm và lợi thế khác nhau, bởi vậy cần quan sát và nắm bắt thông tin thật chính các để có thể chọn lựa được sản phẩm ưng ý.
 
Những trang bị hiện đại mà module quang cisco GLC-SX-MMD có khả năng truyền nhận tín hiệu với tốc độ cao và ổn định. Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, hứa hẹn sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bạn.
 
Một số ứng dụng quan trọng của Module quang sfp cisco trong đời sống hàng ngày:
Thiết kế mạng LAN với các khoảng cách khác nhau giữa các tầng của tòa nhà…
Dùng làm uplink trong quá trình truyền dẫn tín hiệu video...
 
Product Name Module quang cisco glc-sx-mm= ge sfp transceiver mmf, 850 nm, dual lc, 500m
Manufacturer Part Number GLC-SX-MMD=
Product Model GLC-SX-MMD
Product Type SFP (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 1000Base-SX Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 62.5 µm, 50 µm
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-SX
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3"
Width 0.5"
Depth 2.2"
Stock Details
Manufacturer Cisco SFP
Manuf Part# GLC-SX-MMD=
Giá GLC-SX-MMD= $

Thông số kỹ thuật SFP module Cisco

Product Wavelength (nm) Fiber Type Core Size (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km) Operating Distance (m)
1000BASE-SX 850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
1000BASE-LX/LH 1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
50 400 550 (1,804 ft)
50 500 550 (1,804 ft)
SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-EX 1310 SMF -** - 40,000 (131,234 ft)
1000BASE-ZX 1550 SMF - - Approximately 70 km depending on link loss
(GLC-ZX-SMD)
1000BASE-BX-U 1310 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-BX-D 1490 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)

Lựa chọn module quang SFP+ Cisco 10G

Cisco SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module

Lựa chọn module quang SFP Cisco 1G

Cisco GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán module SFP Cisco, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

C9200-NM-2Y

Mã P/N: C9200-NM-2Y
$1

C9200-NM-2Q

Mã P/N: C9200-NM-2Q
$1