cam ket
04
01

Cisco GLC LH SMD=

Cisco GLC LH SMD= 88 4.5
Rating 88 votes
Giá thị trường:
9,000,000 đ
Giá bán:
4,000,000 đ (Chưa VAT)
Mã:
GLC-LH-SMD=
Description
Cisco GLC-LH-SMD=, 1000BASE-LX/LH
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco GLC-LH-SMD SFP module 1000BLX / LH MMF / SMF 1310nm DOM

Cisco cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang GLC-LH-SMD dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Dual LC. Chỉ sử dụng thu phát module quang cisco GLC-LH-SMD chính hãng trên thiết bị Cisco của bạn. Mỗi module thu phát SFP hỗ trợ tính năng Cisco Chất lượng Identification (ID) cho phép một switch Cisco hoặc router để xác định và xác nhận rằng các module thu phát được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco.

Thông số sản phẩm nổi bật Cisco GLC-LH-SMD
Loại sản phẩm:  SFP (mini-GBIC)
Mẫu sản phẩm:  GLC-LH-SMD
Tên sản phẩm: Cisco GLC-LH-SMD SFP module 1000BLX / LH MMF / SMF 1310nm DOM
 
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco GLC-EX-SMD

Mã: GLC-EX-SMD=
6,000,000 đ 1 đ

Cisco GLC-TE

Mã: GLC-TE
3,500,000 đ 5,000,000 đ