GLC-LH-SMD

GLC-LH-SMD 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1-$200
Mã P/N:
GLC-LH-SMD=
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco GLC-LH-SMD= SFP 1000BLX/LH, MMF/SMF 1310nm DOM
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD= SFP 1000BLX / LH MMF / SMF 1310nm DOM

Cisco cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang GLC-LH-SMD dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Dual LC. Chỉ sử dụng thu phát module quang cisco GLC-LH-SMD chính hãng trên thiết bị Cisco của bạn.

Mỗi module thu phát SFP hỗ trợ tính năng Cisco Chất lượng Identification (ID) cho phép một switch Cisco hoặc router để xác định và xác nhận rằng các module thu phát được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco.
 
Product Name GLC-LH-SMD= Transceiver Module SFP 1000BLX/LH MMF/SMF 1310NM DOM
Manufacturer Part Number GLC-LH-SMD=
Product Model GLC-LH-SMD
Product Type Cisco SFP (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 1000Base-LX/LH Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Optic Cable Standard 62.5 µm, 50 µm
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-LX/LH
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3"
Width 0.5"
Depth 2.2"
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 1
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# GLC-LH-SMD=
Giá GLC-LH-SMD= $
Product Wavelength (nm) Fiber Type Core Size (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km) Operating Distance (m)
1000BASE-SX 850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
1000BASE-LX/LH 1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
50 400 550 (1,804 ft)
50 500 550 (1,804 ft)
SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-EX 1310 SMF -** - 40,000 (131,234 ft)
1000BASE-ZX 1550 SMF - - Approximately 70 km depending on link loss
(GLC-ZX-SMD)
1000BASE-BX-U 1310 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-BX-D 1490 SMF -** - 10,000 (32,821 ft)

Lựa chọn module quang SFP+ Cisco 10G

Cisco SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module

Lựa chọn module quang SFP Cisco 1G

Cisco GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán module SFP Cisco, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

GLC-ZX-SMD

Mã P/N: GLC-ZX-SMD=
$1-$600

GLC-EX-SMD

Mã P/N: GLC-EX-SMD=
$1-$200