SFP-10G-SR-S=

SFP-10G-SR-S= 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1-$600
Mã P/N:
SFP-10G-SR-S=
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
Thông số kỹ thuật sản phẩm

SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF

SFP-10G-SR-S
Description Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF
Type 10GBASE-SR 850nm MMF
Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
-1.2 -7.3
Receive Power (dBm) Maximum Minimum
-1 -9.9
Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
Bail Latch Color Beige
Power Consumption (W) 1
Operating Temperature Range COM
SFP-10G-SR-S Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF

Phụ kiện mua thêm cho Module quang Cisco 10Gpbs này

C9200-NM-4G $510 Catalyst 9200 4 x 1G Network Module
C9200-NM-4G= $510 Catalyst 9200 4 x 1G Network Module
C9200-NM-4X $2,000 Catalyst 9200 4 x 10G Network Module
C9200-NM-4X= $2,000 Catalyst 9200 4 x 10G Network Module
 
C9300-NM-4G $500 Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C9300-NM-4G= $510 Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module, spare
C9300-NM-8X $2,500 Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
C9300-NM-8X= $2,550 Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module, spare

Mua thêm module quang Cisco SFP+ 10Gigabit

SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module

Mua thêm module Cisco SFP 1Gigabit nếu bạn cần

GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán module Cisco, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

GLC-ZX-SMD

Mã P/N: GLC-ZX-SMD=
$1-$600

GLC-EX-SMD

Mã P/N: GLC-EX-SMD=
$1-$200