SFP-10G-LR-S

SFP-10G-LR-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
$1-$400
Mã P/N:
SFP-10G-LR-S=
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
10GBASE-LR SFP Mod Enterprise Class
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Module quang Cisco SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Mod Enterprise Class

Product Name 10GBASE-LR SFP Mod Enterprise Class
Manufacturer Part Number SFP-10G-LR-S=
Product Type SFP+
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC/PC Duplex 10GBase-LR Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-LR
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Height 0.3"
Width 0.5"
Depth 2.2"
Warranty
Limited Warranty 1 Year
Module quang Cisco SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Mod Enterprise Class
Product Type Transmit Power (dBm)
Maximum Minimum
Cisco SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR 850nm MMF -1.2** -7.3
Cisco SFP-10G-SR
Cisco SFP-10G-SR-X 10GBASE-SR, 10GBASE-SW and OTU2e 850nm MMF -1.2** -7.3
Cisco SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM 1310nm MMF and SMF 0.5 -6.5
Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR 1310nm SMF 0.5 -8.2
Cisco SFP-10G-LR
Cisco SFP-10G-LR-X 10GBASE-LR, 10GBASE-LW and OTU2e 1310nm SMF 0.5 -8.2
Cisco SFP-10G-ER-S 10GBASE-ER 1550nm SMF 4 -4.7
Cisco SFP-10G-ER
Cisco SFP-10G-ZR-S 10GBASE-ZR 1550nm SMF 4 0
Cisco SFP-10G-ZR
Cisco FET-10G FET-10G 850nm MMF -1.3 -8
Cisco SFP-10G-BXD-I 10G-SFP Bidirectional for 10km 0.5 -8.2
Cisco SFP-10G-BXU-I 10G-SFP Bidirectional for 10km 0.5 -8.2
Cisco SFP-10G-BX40D-I 10G-SFP Bidirectional for 40km 4.5 -2.7
Cisco SFP-10G-BX40U-I 10G-SFP Bidirectional for 40km 4.5 -2.7
 
Product Receive Power (dBm) Transmit and Receive Wavelength (nm)
Maximum Minimum
Cisco SFP-10G-SR-S -1 -9.9 840 to 860
Cisco SFP-10G-SR
Cisco SFP-10G-SR-X -1 -9.9 840 to 860
Cisco SFP-10G-LRM 0.5 -8.4 (in average) and -6.4 (in OMA)*** 1260 to 1355
Cisco SFP-10G-LR-S 0.5 -14.4 1260 to 1355
Cisco SFP-10G-LR
Cisco SFP-10G-LR-X 0.5 -14.4 1260 to 1355
Cisco SFP-10G-ER-S -1 -15.8 1530 to 1565
Cisco SFP-10G-ER
Cisco SFP-10G-ZR-S -7 -24 1530 to 1565
Cisco SFP-10G-ZR
Cisco FET-10G -1 -9.9 840 to 860
Cisco SFP-10G-BXD-I 0.5 -14.4 1320 to 1340 (Tx)
1260 to 1280 (Rx)
Cisco SFP-10G-BXU-I 0.5 -14.4 1260 to 1280 (Tx)
1320 to 1340 (Rx)
Cisco SFP-10G-BX40D-I -9 -21.2 1320 to 1340 (Tx)
1260 to 1280 (Rx)
Cisco SFP-10G-BX40U-I -9 -21.2 1260 to 1280 (Tx)
1320 to 1340 (Rx)

Mua thêm module quang Cisco SFP+ 10Gigabit

SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module

Mua thêm module Cisco SFP 1Gigabit nếu bạn cần

GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM
 

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán modul Cisco, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

C9200-NM-2Y

Mã P/N: C9200-NM-2Y
$1

C9200-NM-2Q

Mã P/N: C9200-NM-2Q
$1