GLC-EX-SMD

GLC-EX-SMD 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
$1-$200
Mã P/N:
GLC-EX-SMD=
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco GLC-EX-SMD GE SFP, LC Connector, EX transceiver
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD GE SFP, LC Connector, EX transceiver 40KM

Product Name Cisco GLC-EX-SMD GE SFP, LC Connector, EX transceiver
Manufacturer Part Number GLC-EX-SMD=
Product Type SFP (mini-GBIC)
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 1000Base-ZX Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Single-mode
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-EX 40KM
Warranty
Limited Warranty 1 Year
 
Product Wavelength (nm) Fiber Type Operating Distance (m)
1000BASE-SX 850 MMF 220 (722 ft)
275 (902 ft)
500 (1,640 ft)
550 (1,804 ft)
1000 (3281 ft)
1000BASE-LX/LH 1310 MMF* 550 (1,804 ft)
550 (1,804 ft)
550 (1,804 ft)
SMF 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-EX 1310 SMF 40,000 (131,234 ft)
1000BASE-ZX 1550 SMF Approximately 70 km depending on link loss
(GLC-ZX-SMD)
1000BASE-BX-U 1310 SMF 10,000 (32,821 ft)
1000BASE-BX-D 1490 SMF 10,000 (32,821 ft)

Lựa chọn module quang SFP+ Cisco 10G

Cisco SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
Cisco SFP-10G-LR-S 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module

Lựa chọn module quang SFP Cisco 1G

Cisco GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán module SFP Cisco, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

C9200-NM-2Y

Mã P/N: C9200-NM-2Y
$1

C9200-NM-2Q

Mã P/N: C9200-NM-2Q
$1