Cisco ​C2960X-STACK

Cisco ​C2960X-STACK 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
9,500,000 vnđ (Chưa VAT)
Mã P/N:
​C2960X-STACK
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
C2960X-STACK Cisco 2960X Switch Stack Module
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

Product Name Cat 2960-x Flexstack Plus Stacking Module
Manufacturer Part Number C2960X-STACK
Product Line FlexStack-Plus
Product Type Stacking Module
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 2 x Stacking
Physical Characteristics
Form Factor Hot-swappable
Other Information
Product Family FlexStack-Plus
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# C2960X-STACK
Giá C2960X-STACK $

Chọn các mã Switch Cisco Catalyst 2960X series cùng phân khúc

Cisco WS-C2960X-24TS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-24TS-LL  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960X-48TS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48TS-LL  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960X-24PS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48FPS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-24TD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48FPD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48LPD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base
Cisco WS-C2960X-48LPS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48TD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Hoặc chọn Core Switch Cisco Catalyst 9300 series

Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
Cisco C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24S-E Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage
Cisco C9300-48S-E Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-48S-A Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage

Hay bạn có thể lựa chọn cấu hình Core Switch Cisco 9300L series

Cisco C9300L-24T-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24T-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-24P-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24P-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48T-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48T-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48P-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48P-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage

Phụ kiện mua thêm Cisco SFP+ 10G

SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module

Phụ kiện mua thêm Cisco SFP 1G

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Switch Cisco 2960L, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco C1000-8T-2G-L

Mã P/N: C1000-8T-2G-L

Cisco C1000-8T-E-2G-L

Mã P/N: C1000-8T-E-2G-L