CBS350-24T-4X-EU

CBS350-24T-4X-EU 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1
Mã P/N:
CBS350-24T-4X-EU
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco Business 350 switch, 24 10/100/1000 ports, 4 10 Gigabit SFP+
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

CBS350-24T-4X-EU Cisco Business 350 Switch, 24 10/100/1000 ports, 4 10 Gigabit SFP+​

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS350 24 ports là dòng thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý managed cấu hình cố định. Các mô hình có sẵn với 24 cổng kết nối Gigabit Ethernet và các liên kết uplink module quang SFP+ 10G Gigabit, mang lại sự linh hoạt tối ưu để tạo chính xác khối xây dựng phù hợp cho các mạng văn phòng nhỏ.
CBS350-24T-4X-EU
CBS350-24T-4X-EU
●  24 10/100/1000 ports
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS350-24P-4X-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS350-24FP-4X-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS350-48T-4X-EU
●  48 10/100/1000 ports
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS350-48P-4X-EU
●  48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS350-48FP-4X-EU
●  48 10/100/1000 PoE+ ports with 740W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+
Tuy nhiên, không giống như các giải pháp chuyển mạch doanh nghiệp nhỏ khác chỉ cung cấp các khả năng mạng được quản lý trong các mô hình đắt tiền nhất, tất cả các thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS350 24 port đều hỗ trợ khả năng quản lý bảo mật nâng cao và các tính năng mạng mà bạn cần để hỗ trợ dữ liệu cấp doanh nghiệp, thoại, bảo mật và các công nghệ không dây. Đồng thời, các thiết bị chuyển mạch Cisco CBS350 24 cổng có cổng 10Gb này dễ dàng triển khai và cấu hình, cho phép bạn tận dụng các dịch vụ mạng được quản lý mà doanh nghiệp của bạn cần.
Switch Cisco CBS350 24 port
Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang
SKU Media Tốc độ Speed Maximum Distance
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km
 
Tìm hiểu, hình ảnh, video, báo giá, mua bán Switch Cisco CBS350 24 port tại Sài gòn và Hà nội

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://netsystem.com.vn/Cisco-Business-350-Series/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có báo giá CBS350-24T-4X-EU tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm cùng danh mục

CBS250-8T-E-2G-EU

Mã P/N: CBS250-8T-E-2G-EU
$1

CBS250-8PP-E-2G-EU

Mã P/N: CBS250-8PP-E-2G-EU
$1