MGBLX1

MGBLX1 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
$1
Mã P/N:
MGBLX1
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver 10KM
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

MGBLX1 Cisco Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver 10KM

 Lựa chọn các dòng Switch Cisco Business chạy module quang 1G 

Switch Cisco Business
Cisco Switch 95 Series Cisco Switch 350 Series
Cisco Business 110 Series  (New) Cisco Switch 350X Series
Cisco Switch 220 Series  Cisco Switch 300 Series
Cisco Switch 250 Series Cisco Switch 550X Series
Cisco Business 250 Series (New) Cisco Business 350 Series (New)
 

Các sản phẩm module quang Cisco SFP 1Gb và SFP+ Module 10Bb hỗ trợ Switch Cisco Small Business 

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang
SKU Mã Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km

Tìm hiểu, hình ảnh, video, báo giá, mua bán module sfp Cisco tại Sài gòn và Hà nội

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://netsystem.com.vn/module-quang-cisco/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có báo giá Cisco MGBLX1 tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm cùng danh mục

C9200-NM-2Y

Mã P/N: C9200-NM-2Y
$1

C9200-NM-2Q

Mã P/N: C9200-NM-2Q
$1