Cisco WS-C2960+24PC-S

Cisco WS-C2960+24PC-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
Mã P/N:
WS-C2960+24PC-S
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 PoE
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 PoE

Switch mạng Cisco ws c2960 24pc s với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Switch cổng nối mạng Cisco 2960+ Plus ws c2960 24pc s được thiết kế để phù hợp với lớp acceess (lớp 2 truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch mạng Cisco WS-C2960+24PC-S​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường Uplink
 
Product Name Switch Cisco Catalyst 2960 Plus 24 PoE
Manufacturer Part Number WS-C2960+24PC-S
Product Line Cisco Catalyst
Product Series Cisco 2960
Product Model 2960+24PC-S
Product Type Ethernet Switch
Interfaces/Ports
Total Number of Network Ports 26
Uplink Port Yes
Port / Expansion Slot Details 24 x Fast Ethernet Network
2 x Gigabit Ethernet Uplink
2 x Gigabit Ethernet Expansion Slot
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 2
Expansion Slot Type SFP
Shared SFP Slot Yes
Number of SFP Slots 2
Media & Performance
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 10/100/1000Base-T
10/100Base-TX
Network & Communication
Layer Supported 2
Power Description
PoE (RJ-45) Port Yes
Power Source Power Supply
Redundant Power Supply Supported Yes
Management & Protocols
Manageable Yes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 1U
Form Factor Rack-mountable
Height 1.7"
Width 17.5"
Depth 13"
Miscellaneous
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS-5
Other Information
Product Family Switch Cisco Catalyst 2960
Number of PoE (RJ-45) Ports 24
Memory Technology DRAM
Flash Memory 32 MB
Input Voltage 110 V AC
220 V AC
Standard Memory 64 MB
Additional Information LAN Lite Image
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# WS-C2960+24PC-S
Giá WS-C2960+24PC-S $

WS-C2960+24PC-S

Chọn các mã Cisco Catalyst 2960 Plus series nào?

Cisco WS-C2960+24PC-L  Switch Cisco Catalyst 2960+ 24 x 10/100 PoE Ports 2 x T/SFP LAN Base
Cisco WS-C2960+24PC-S  Switch Cisco Catalyst 2960+ 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+24TC-S  Switch Cisco Catalyst 2960+ 24 port 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+24TC-L  Switch Cisco Catalyst 2960+ 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base
Cisco WS-C2960+48TC-S  Switch Cisco Catalyst 2960+ 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite
Cisco WS-C2960+48TC-L  Switch Cisco Catalyst 2960+ 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base

Switch Cisco Catalyst 2960X series cùng phân khúc nhưng cổng gigabit

Cisco WS-C2960X-24TS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-24TS-LL  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960X-48TS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48TS-LL  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
Cisco WS-C2960X-24PS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48FPS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-24TD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48FPD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48LPD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base
Cisco WS-C2960X-48LPS-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Cisco WS-C2960X-48TD-L  Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Hoặc chọn Core Switch Cisco Catalyst 9300 series

Cisco C9300-24T-A Catalyst 9300 24-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24T-E Catalyst 9300 24-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-E Catalyst 9300 48-port data only, Network Essentials
Cisco C9300-48T-A Catalyst 9300 48-port data only, Network Advantage
Cisco C9300-24P-E Catalyst 9300 24-port PoE+, Network Essentials
Cisco C9300-24U-E Catalyst 9300 24-port UPOE, Network Essentials
Cisco C9300-24S-E Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-24S-A Catalyst 9300 24-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage
Cisco C9300-48S-E Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Essentials
Cisco C9300-48S-A Catalyst 9300 48-port modular uplinks 1G SFP, Network Advantage

Hay bạn có thể lựa chọn cấu hình Core Switch Cisco 9300L series

Cisco C9300L-24T-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24T-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-24P-4X-E Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-24P-4X-A Catalyst 9300 24-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48T-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48T-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks data only, 4X10G uplinks, Network Advantage
Cisco C9300L-48P-4X-E Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Essentials
Cisco C9300L-48P-4X-A Catalyst 9300 48-port fixed uplinks PoE+, 4X10G uplinks, Network Advantage

Phụ kiện mua thêm Cisco SFP 1G

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Switch Cisco 2960+, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

C9600-PWR-2KWAC

Mã P/N: C9600-PWR-2KWAC
$1

C9600-SUP-1

Mã P/N: C9600-SUP-1
$1