CBS250-48P-4X-EU

CBS250-48P-4X-EU 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1
Mã P/N:
CBS250-48P-4X-EU
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco Business 250 Switch, 48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget, 4 10 Gigabit SFP+
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

CBS250-48P-4X-EU Cisco Business 250 Switch, 48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget, 4 10 Gigabit SFP+

CBS250-48P-4X-EU
Với thiết bị chuyển mạch thông minh Switch Cisco CBS250-48P-4X-EU, bạn có thể đạt được hiệu suất và bảo mật mạng cấp doanh nghiệp mà không phải trả tiền nhiều cho các tính năng mạng nâng cao mà bạn sẽ không sử dụng. Khi bạn cần một giải pháp đáng tin cậy để chia sẻ tài nguyên trực tuyến và kết nối máy tính, điện thoại và điểm truy cập không dây wifi access point, thiết bị chuyển mạch Cisco Business Switch CBS250-48P-4X-EU cung cấp giải pháp lý tưởng với mức giá phải chăng.
 
Cisco CBS250-48P-4X-EU là thế hệ tiếp theo của thiết bị chuyển mạch thông minh giá cả phải chăng kết hợp hiệu suất mạng mạnh mẽ và độ tin cậy với bộ tính năng mạng hoàn chỉnh mà bạn cần cho một mạng doanh nghiệp vững chắc.

Bộ chuyển mạch CBS250-48P-4X-EU Gigabit Ethernet mạnh mẽ này, với các liên kết uplink SFP+ module quang 10G Gigabit, cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và chất lượng dịch vụ QoS được tinh chỉnh và các tính năng định tuyến tĩnh lớp 3 vượt xa các tính năng của một thiết bị chuyển mạch không được quản lý hoặc cấp tiêu dùng, với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn.

CBS250-48P-4X-EU với giao diện người dùng web dễ sử dụng và khả năng cấp nguồn qua Ethernet Plus PoE+, bạn có thể triển khai và cấu hình một mạng doanh nghiệp hoàn chỉnh trong vài phút.

Switch Cisco Business 250 Series

Lựa chọn các mã Cisco Business CBS250 Switch Series ưa chuộng trên thị trường

Gigabit Ethernet with module quang 1Gb Uplinks
CBS250-8T-E-2G CBS250-8T-E-2G-EU
●  8 10/100/1000 ports
●  2 Gigabit copper/SFP combo ports
CBS250-8PP-E-2G CBS250-8PP-E-2G-EU
●  8 10/100/1000 PoE+ ports with 45W power budget
●  2 Gigabit copper/SFP combo ports
CBS250-8P-E-2G CBS250-8P-E-2G-EU
●  8 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget
●  2 Gigabit copper/SFP combo ports
CBS250-8FP-E-2G CBS250-8FP-E-2G-EU
●  8 10/100/1000 PoE+ ports with 120W power budget
●  2 Gigabit copper/SFP combo ports
CBS250-16T-2G CBS250-16T-2G-EU
●  16 10/100/1000 ports
●  2 Gigabit SFP
CBS250-16P-2G CBS250-16P-2G-EU
●  16 10/100/1000 PoE+ ports with 120W power budget
●  2 Gigabit SFP
CBS250-24T-4G CBS250-24T-4G-EU
●  24 10/100/1000 ports
●  4 Gigabit SFP
CBS250-24PP-4G CBS250-24PP-4G-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 100W power budget
●  4 Gigabit SFP
CBS250-24P-4G CBS250-24P-4G-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget
●  4 Gigabit SFP
CBS250-24FP-4G CBS250-24FP-4G-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
●  4 Gigabit SFP
CBS250-48T-4G CBS250-48T-4G-EU
●  48 10/100/1000 ports
●  4 Gigabit SFP
CBS250-48PP-4G CBS250-48PP-4G-EU
●  48 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget
●  4 Gigabit SFP
CBS250-48P-4G CBS250-48P-4G-EU
●  48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
●  4 Gigabit SFP
Gigabit Ethernet with module quang 10Gb Uplinks
CBS250-24T-4X CBS250-24T-4X-EU
●  24 10/100/1000 ports
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS250-24P-4X CBS250-24P-4X-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 195W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS250-24FP-4X CBS250-24FP-4X-EU
●  24 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS250-48T-4X CBS250-48T-4X-EU
●  48 10/100/1000 ports
●  4 10 Gigabit SFP+
CBS250-48P-4X CBS250-48P-4X-EU
●  48 10/100/1000 PoE+ ports with 370W power budget
●  4 10 Gigabit SFP+

Lựa chọn các dòng Switch Cisco Small Business or Cisco Business khác mà có thể bạn quan tâm

Switch Cisco Business
Cisco Switch 95 Series Cisco Switch 350 Series
Cisco Business 110 Series  (New) Cisco Switch 350X Series
Cisco Switch 220 Series  Cisco Switch 300 Series
Cisco Switch 250 Series Cisco Switch 550X Series
Cisco Business 250 Series (New) Cisco Business 350 Series (New)

Phụ kiện module quang Cisco SFP 1Gb và SFP+ Module 10Bb hỗ trợ Switch CBS250 này 

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang
SKU Mã Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km

Tìm hiểu, hình ảnh, video, báo giá, mua bán Switch POE Cisco CBS250 48 cổng tại Sài gòn và Hà nội

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://netsystem.com.vn/Cisco-Business-250-Series/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có báo giá bán Switch Cisco Business tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm cùng danh mục

CBS250-8T-E-2G-EU

Mã P/N: CBS250-8T-E-2G-EU
$1

CBS250-8PP-E-2G-EU

Mã P/N: CBS250-8PP-E-2G-EU
$1