Cisco ISR4431/K9

Cisco ISR4431/K9 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã P/N:
ISR4431/K9
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Router CISCO ISR 4431/K9, Cisco ISR 4431, 4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IP Base chính hãng
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Model: Cisco ISR 4431 (4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IP Base)
Detail: 500Mbps-1Gbps system throughtput, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, multi-Core CPU, Dual-power, Security, Voice, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC, separate control data and services CPUs
List Price: US$11,000.00
 
 
Tổng quan (Cisco ISR4431/K9)
Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco 4431 Integrated Services Router, hỗ trợ 3 khe NIM (Network Interface Modules), cung cấp luồng tổng hợp từ 500 Mbps đến 1 Gbps. Bộ định tuyến này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, máy bay dữ liệu và máy bay điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý router.
 
 
Thông số kỹ thuật 
Mã sản phẩm
Tổng khối lượng
500 Mbps đến 1 Gbps
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên máy bay
4
Cổng dựa trên RJ-45
4
Cổng dựa trên SFP
4
Khe dịch vụ nâng cao (SM-X)
0
Các khe cắm NIM (các module giao diện mạng)
3
Khe cắm ISC trên boong
1
DDRM (máy bay dữ liệu)
2 GB (mặc định) / 2 GB (tối đa)
DDRM (máy bay điều khiển / dịch vụ)
4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
Bộ nhớ flash
8 GB (mặc định) / 32 GB (tối đa)
Tùy chọn cung cấp điện
Nội bộ: AC, DC, và PoE
Chiều cao
1 RU
Kích thước (H x W x D)
43,9 x 438,15 x 507,2 mm
Trọng lượng bao bì
20,88 Kg
 
 
Phụ kiện
 
 
Network Interface Modules
NIM-1MFT-T1/E1
Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-2CE1T1-PRI
Cisco Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-4E/M
Analog voice network interface card (ear and mouth)
NIM-2FXS
Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS
NIM-2FXS/4FXO
Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS/4FXO
NIM-8MFT-T1/E1
Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
SFPs for On-Board GE Ports
GLC-SX-MMD
Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM
GLC-ZX-SMD
Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
 
 
>>> Xem thêm sản phẩm : Cisco ISR4431-SEC/K9
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco 867VAE

Mã P/N: Cisco 867VAE
7,300,000 đ 8,000,000 đ

Cisco ISR 867VAE/K9

Mã P/N: Cisco ISR 867VAE/K9