Cisco ISR4331-SEC/K9

Cisco ISR4331-SEC/K9 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1-$5100
Mã P/N:
ISR4331-SEC/K9
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco ISR4331-SEC/K9 (3GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM, Advanced Security Bundle)
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Cisco ISR4331-SEC/K9 (3GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM, Advanced Security Bundle)

ISR4331-SEC/K9
Bundle Security Bundle
Aggregate Throughput 100 Mbps to 300 Mbps
Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports 3
RJ-45-based ports 2
SFP-based ports 2
Enhanced service-module (SM-X) slot 1
NIM (Network Interface Modules) slots 2
Onboard ISC slot 1
Memory 4 GB (default) / 16 GB (maximum)
Flash Memory 4 GB (default) / 16 GB (maximum)
Power-supply options Internal: AC and PoE
Rack height 1 RU
Dimensions (H x W x D) 44.45 x 438.15 x 438.15 mm
Package Weight 12.96 Kg

Mô tả chi tiết tính năng của cấu hình Router Cisco ISR4331-SEC/K9

Type
Cisco ISR4331/K9 with Security Bundle
Aggregate Throughput 100 Mbps to 300 Mbps
Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports 3
RJ-45-based ports 2
SFP-based ports 2
Enhanced service-module slots 1
Doublewide service-module slots 0
NIM slots 2
OIR (all I/O modules) Yes
Onboard ISC slot 1
Default memory double-data-rate 3 (DDR3) error-correction-code (ECC) DRAM 4 GB
(Combined control/services/data planes)
Maximum memory DDR3 ECC DRAM (Combined control/services/data planes) 16 GB
Default memory DDR3 ECC DRAM (data plane) NA
Maximum memory DDR3 ECC DRAM (data plane) NA
Default memory DDR3 ECC DRAM (control/services plane) NA
Maximum memory DDR3 ECC DRAM (control/services plane) NA
Default flash memory 4 GB
Maximum flash memory 16 GB
External USB 2.0 slots (type A) 1
USB console port -type B mini (up to 115.2 kbps) 1
Serial console port - RJ45 (up to 115.2 kbps) 1
Serial auxiliary port - RJ45 1
(up to 115.2 kbps)
Power-supply options Internal: AC and PoE
Redundant power supply N/A
AC input voltage 100 to 240 VAC autoranging
AC input frequency 47 to 63 Hz
AC input current range, AC power supply (maximum) 3 to 1.3A
AC input surge current 60 A peak and less than 5 Arms per half cycle
Typical power (no modules) (watts) 42
Maximum power with AC power supply (watts) 250
Maximum power with PoE power supply (platform only) (watts) 530
Maximum endpoint PoE power available from PoE power supply (watts) 250
 
 

So sánh bộ định tuyến ISR4331-SEC/K9 với các loại Router Cisco nổi bật khác

  Cisco ISR4331/K9 ISR4331-SEC/K9
Bundle None Security Bundle
Aggregate Throughput 100 Mbps to 300 Mbps 100 Mbps to 300 Mbps
Total onboard WAN or 3 3
LAN 10/100/1000 ports
RJ-45-based ports 2 2
SFP-based ports 2 2
Enhanced service-module slots 1 1
NIM slots 2 2
Onboard ISC slot 1 1
Rack height 1 1

Thông tin đặt hàng nhận báo giá Router Cisco ISR4331-SEC/K9

Cisco ISR4331/K9 Cisco 4000 Router ISR4331 (3GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base) $3,837.00
Cisco ISR4331-SEC/K9 Cisco ISR4331-SEC/K9 (3GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM, Advanced Security Bundle) $5,162.00

Phụ kiện mua thêm cho Router Cisco ISR 

Console and Auxillary Cables CAB-AUX-RJ45 Cisco CAB-AUX-RJ45 Auxiliary Cable 8ft with RJ45 and DB25M
CAB-ETH-S-RJ45 Cisco Router Cable CAB-ETH-S-RJ45
CAB-CONSOLE-RJ45 Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cisco CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B
Network Interface Modules NIM-1MFT-T1/E1 Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-2CE1T1-PRI Cisco Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-4E/M Analog voice network interface card (ear and mouth)
NIM-ES2-4= Cisco 4000 Series Integrated Services Router 4-Port Gigabit Ethernet Switch Module layer 2 NIM-ES2-4
NIM-2FXS/4FXO Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS/4FXO
NIM-8MFT-T1/E1 Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
SFPs for On-Board GE Ports GLC-SX-MMD Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Lựa chọn sản phẩm router Cisco cùng phân khúc

Cisco ISR 4331/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4331-SEC/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Security Bundle
Cisco ISR 4431/K9 4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4431-SEC/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Advanced Security
Cisco ISR 4321-SEC/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle
Cisco ISR4321-AX/K9 (best) 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base, Security, AppX
Cisco ISR 4321/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4221-SEC/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB with SEC license
Cisco ISR 4221/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB
Cisco ISR 4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4451-X/K9 4GE,3NIM,2SM,8G FLASH,4G DRAM
Cisco ISR 4461/K9 4GE 3NIM 3SM 8G FL 4G DRAM

Tìm hiểu về Router Cisco qua các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin cisco router giá, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

SL-1100-8P-SEC

Mã P/N: SL-1100-8P-SEC
$1-$450

SL-44-SEC-K9

Mã P/N: SL-44-SEC-K9
$1-$2290