Cisco ISR4221-SEC/K9

Cisco ISR4221-SEC/K9 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
Mã P/N:
ISR4221-SEC/K9
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco ISR4221-SEC/K9 Bundle with Sec License
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Router Cisco ISR4221-SEC/K9 Bundle with Sec License

Product Name ISR 4221 Sec Bundle with Sec License
Manufacturer Part Number ISR4221-SEC/K9
Product Series 4000
Product Model 4221
Packaged Quantity 1
Product Type Cisco Router
Interfaces/Ports
Total Number of Ports 2
Powerline No
Management Port Yes
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 3
Network & Communication
Network Technology 10/100/1000Base-T
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
VoIP Supported No
Power Description
PoE (RJ-45) Port No
Redundant Power Supply Supported No
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 1U
Form Factor Rack-mountable
Wall Mountable
Height 1.7"
Width 12.7"
Depth 10"
Other Information
Product Family 4000
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# ISR4221-SEC/K9
Giá ISR4221-SEC/K9 $

Mô tả chi tiết tính năng của cấu hình Router Cisco ISR4221-SEC/K9

Product Code Cisco ISR4221-SEC/K9
Bundle Cisco ISR 4221 SEC Bundle with SEC lic
Aggregate Throughput 35 Mbps to 75 Mbps
Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports 2
RJ-45-based ports 2
SFP-based ports 1
NIM (Network Interface Modules) slots 2
Onboard ISC slot No
Default memory double-data-rate 3 (DDR3) error-correction-code 4 GB
(ECC) DRAM (Combined control/services/data planes)
Flash Memory 8 GB
Power-supply options External AC only
Rack height 1 RU
Dimensions (H x W x D) 1.72 x 12.7 x 10 in (43.7 x 322.6 x 254 mm)
Weight with AC PS (no modules) 7.1 lb (3.22 kg)

So sánh bộ định tuyến ISR4221-SEC/K9 với các loại Router Cisco nổi bật khác

Models ISR4221/K9 ISR4221-SEC/K9
Bundle N/A Cisco ISR 4221 SEC Bundle with SEC lic
Aggregate Throughput 35 Mbps to 75 Mbps 35 Mbps to 75 Mbps
Total onboard WAN or 2 2
LAN 10/100/1000 ports
RJ-45-based ports 2 2
SFP-based ports 1 1
NIM slots 2 2
Rack height 1 1

Thông tin đặt hàng nhận báo giá Router Cisco ISR4221-SEC/K9

Cisco ISR4221-SEC/K9 Cisco ISR 4221 SEC Bundle with SEC lic $2,555.00
Cisco ISR4221/K9 Cisco ISR 4221 (2GE,2NIM,8G FLASH,4G DRAM,IPB) $1,633.00

Phụ kiện mua thêm cho Router Cisco ISR 

Console and Auxillary Cables CAB-AUX-RJ45 Cisco CAB-AUX-RJ45 Auxiliary Cable 8ft with RJ45 and DB25M
CAB-ETH-S-RJ45 Cisco Router Cable CAB-ETH-S-RJ45
CAB-CONSOLE-RJ45 Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cisco CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B
Network Interface Modules NIM-1MFT-T1/E1 Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-2CE1T1-PRI Cisco Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-4E/M Analog voice network interface card (ear and mouth)
NIM-ES2-4= Cisco 4000 Series Integrated Services Router 4-Port Gigabit Ethernet Switch Module layer 2 NIM-ES2-4
NIM-2FXS/4FXO Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS/4FXO
NIM-8MFT-T1/E1 Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
SFPs for On-Board GE Ports GLC-SX-MMD Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Lựa chọn sản phẩm router Cisco cùng phân khúc

Cisco ISR 4331/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4331-SEC/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Security Bundle
Cisco ISR 4431/K9 4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4431-SEC/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Advanced Security
Cisco ISR 4321-SEC/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle
Cisco ISR4321-AX/K9 (best) 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base, Security, AppX
Cisco ISR 4321/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4221-SEC/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB with SEC license
Cisco ISR 4221/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB
Cisco ISR 4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4451-X/K9 4GE,3NIM,2SM,8G FLASH,4G DRAM
Cisco ISR 4461/K9 4GE 3NIM 3SM 8G FL 4G DRAM

Tìm hiểu về Router Cisco qua các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua router cisco, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

SL-1100-8P-SEC

Mã P/N: SL-1100-8P-SEC
$1-$450

SL-44-SEC-K9

Mã P/N: SL-44-SEC-K9
$1-$2290