Cisco ISR4221/K9

Cisco ISR4221/K9 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
Mã P/N:
Cisco ISR4221/K9
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco ISR 4221 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Model: Cisco ISR 4221 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)
Detail: 35Mbps-75Mbps system throughtput, 2 WAN/LAN ports, 1 SFP port, multi-Core CPU,2 NIM
List Price: US$1,195.00
 
Tổng quan (Cisco ISR4221/K9)
Bộ định tuyến dịch vụ Tích hợp Cisco 4221 được thiết kế để cung cấp các dịch vụ tiên tiến cho môi trường chi nhánh nhỏ. Nó cung cấp suy nghĩ 35Mbps theo mặc định. Với khả năng trả tiền khi tăng trưởng, bạn có thể tăng khả năng chuyển tiếp tới 75Mbps bằng cách mua giấy phép.
 
 
Thông số kỹ thuật 
Mã sản phẩm
Cisco ISR4221/K9
Tổng khối lượng
35 Mbps đến 75 Mbps
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên máy bay
2
Cổng dựa trên RJ-45
2
Cổng dựa trên SFP
1
Các khe cắm NIM (các module giao diện mạng)
2
Khe cắm ISC trên boong
Không
Bộ nhớ sai số mặc định 2 (DDR3) bộ nhớ hiệu chỉnh lỗi
(ECC) DRAM (Kiểm soát kết hợp / dịch vụ / dữ liệu máy bay)
4 GB
Bộ nhớ flash
8 GB
Tùy chọn cung cấp điện
Chỉ bên ngoài AC
Chiều cao
1 RU
Kích thước (H x W x D)
1,72 x 12,7 x 10 in (43,7 x 322,6 x 254 mm)
Trọng lượng với AC PS (không có môđun)
7,1 lb (3,22 kg)
 
Phụ kiện
 
Cáp Serial Cáp thông minh
CAB-SS-449FC
Cáp Cisco CAB-SS-449FC RS-449, Dòng DCE cho Smart Serial, 10 chân
Cáp điều khiển và phụ
CAB-ETH-S-RJ45
Cáp nối dây Cisco CAB-ETH-S-RJ45
Các module giao diện mạng
NIM-1MFT-T1 / E1
Môđun giao diện mạng đa phương tiện Voice and WAN của Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk
NIM-ES2-4
Thiết bị Định tuyến Các Dịch vụ Tích hợp của Cisco 4000 Series 4-Port Gigabit Ethernet Switch Module layer 2 
NIM-ES2-8
Thiết bị Định tuyến Dịch vụ Tích hợp của Cisco 4000 Series Modem Chuyển mạch Gigabit Ethernet 8 cổng NIM
SFP cho cổng GE của On-Board
GLC-LH-SMD
Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD
Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM
GLC-SX-MMD
Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
 
>>> Xem thêm sản phẩm : Cisco ASR1001-X
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco 867VAE

Mã P/N: Cisco 867VAE
7,300,000 đ 8,000,000 đ

Cisco ISR 867VAE/K9

Mã P/N: Cisco ISR 867VAE/K9