CISCO ISR4331/K9

CISCO ISR4331/K9 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
Mã P/N:
ISR4331/K9
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Bộ định tuyến Router Cisco ISR 4331/K9,2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Model: Cisco ISR 4331 (2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base)
Detail: 100Mbps-300Mbps system throughtput, 2 WAN/LAN ports, 2 SFP ports, multi-Core CPU,1 service module slots, Security, Voice, WAAS, Intelligrnt WAN, OnePK, AVC
List Price: US$3,300.00
 
 
Tổng quan (Cisco ISR4331 / K9)
Cisco 4331 Integrated Services Router cung cấp tổng công suất 100 Mbps đến 300 Mbps và cung cấp một khe dịch vụ Enhanced (SM-X), hỗ trợ cho cả hai mô đun dịch vụ đơn và đôi cung cấp tính linh hoạt trong các tùy chọn triển khai.
 
 
Thông số kỹ thuật 
Mã sản phẩm
Cisco ISR4331/K9
Tổng khối lượng
100 Mbps đến 300 Mbps
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên máy bay
3
Cổng dựa trên RJ-45
2
Cổng dựa trên SFP
2
Khe dịch vụ nâng cao (SM-X)
1
Các khe cắm NIM (các module giao diện mạng)
2
Khe cắm ISC trên boong
1
Ký ức
4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
Bộ nhớ flash
4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
Tùy chọn cung cấp điện
Nội bộ: AC và PoE
Chiều cao
1 RU
Kích thước (H x W x D)
44,45 x 438,15 x 438,15 mm
Trọng lượng bao bì
12,96 Kg
 
 
Phụ kiện
 
 
Network Interface Modules
NIM-1MFT-T1/E1
Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-2CE1T1-PRI
Cisco Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-4E/M
Analog voice network interface card (ear and mouth)
NIM-2FXS
Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS
NIM-2FXS/4FXO
Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS/4FXO
NIM-8MFT-T1/E1
Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
SFPs for On-Board GE Ports
GLC-SX-MMD
Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM
GLC-ZX-SMD
Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
 
 
>>> Xem thêm sản phẩm :  Cisco 4431/K9
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco 867VAE

Mã P/N: Cisco 867VAE
7,300,000 đ 8,000,000 đ

Cisco ISR 867VAE/K9

Mã P/N: Cisco ISR 867VAE/K9