Cisco ISR4461/K9

Cisco ISR4461/K9 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
Mã P/N:
ISR4461/K9
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco ISR4461/K9 ISR 4461 4GE 3NIM 3SM 8G FL 4G DRAM
Thông số kỹ thuật sản phẩm

Router Cisco ISR4461/K9 ISR 4461 4GE 3NIM 3SM 8G FL 4G DRAM

Product Name ISR 4461 4GE 3NIM 3SM 8G FL 4G DRAM
Manufacturer Part Number ISR4461/K9
Product Series Cisco Router 
Product Model 4461
Product Type Cisco ISR 4461
Interfaces/Ports
Total Number of Ports 4
Management Port Yes
I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 11
Media & Performance
Carrier Supported ISDN
Network & Communication
Network Technology 1000Base-X
10GBase-X
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
VoIP Supported Yes
Power Description
Redundant Power Supply Supported Yes
Physical Characteristics
Compatible Rack Unit 3U
Form Factor Rack-mountable
Height 3.5"
Width 17.3"
Depth 18.5"
Warranty
Limited Warranty 1 năm
Other Information
Product Family 4000
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# ISR4461/K9
Giá ISR4461/K9 $

Mô tả chi tiết tính năng của cấu hình Router Cisco

Technical Specifications ISR4461/K9
Aggregate Throughput 1.5Gbps
Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports 4
RJ-45-based ports 4
SFP-based ports 4
Enhanced service-module slots 3
Doublewide service-module slots 2
NIM slots 3
OIR (all I/O modules) Yes
Onboard ISC slot 1
Dimensions 3.5 x 17.25 x 18.5 in
(H x W x D) (88.9 x 438.15 x 469.9 mm)
Rack height 2 Rack Units (2RU)

So sánh thiết bị bộ định tuyến với các loại Router Cisco nổi bật khác

ISR4461/K9 ISR4451-X/K9 ISR4431/K9
Aggregate Throughput 1.5Gbps 1 Gbps to 500 Mbps to
2 Gbps 1 Gbps
Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports 4 4 4
RJ-45-based ports 4 4 4
SFP-based ports 4 4 4
Enhanced service-module slots 3 2 0
Doublewide service-module slots 2 1 (assumes no singlewide SM-X modules installed) 0
NIM slots 3 3 3
OIR (all I/O modules) Yes Yes Yes
Onboard ISC slot 1 1 1

Thông tin đặt hàng nhận báo giá Router Cisco ISR 4461

Cisco ISR4461/K9 Cisco ISR 4461 with 4 onboard GE, 3 NIM slots, 1 ISC slot, 3 SM slots, 8 GB Flash Memory default, 2 GB DRAM default (data plane), 4 GB DRAM default (control plane) $24,745.00

Phụ kiện mua thêm cho Router Cisco ISR 

Console and Auxillary Cables CAB-AUX-RJ45 Cisco CAB-AUX-RJ45 Auxiliary Cable 8ft with RJ45 and DB25M
CAB-ETH-S-RJ45 Cisco Router Cable CAB-ETH-S-RJ45
CAB-CONSOLE-RJ45 Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cisco CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B
Network Interface Modules NIM-1MFT-T1/E1 Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-2CE1T1-PRI Cisco Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
NIM-4E/M Analog voice network interface card (ear and mouth)
NIM-ES2-4= Cisco 4000 Series Integrated Services Router 4-Port Gigabit Ethernet Switch Module layer 2 NIM-ES2-4
NIM-2FXS/4FXO Cisco Analog voice network interface card NIM-2FXS/4FXO
NIM-8MFT-T1/E1 Cisco Fourth-Generation Multiflex Trunk Voice and WAN network interface module
SFPs for On-Board GE Ports GLC-SX-MMD Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Lựa chọn sản phẩm router Cisco cùng phân khúc

Cisco ISR 4331/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4331-SEC/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Security Bundle
Cisco ISR 4431/K9 4GE,3NIM,8G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4431-SEC/K9 2GE,2NIM,1SM,4G FLASH,4G DRAM,Advanced Security
Cisco ISR 4321-SEC/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle
Cisco ISR4321-AX/K9 (best) 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base, Security, AppX
Cisco ISR 4321/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4221-SEC/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB with SEC license
Cisco ISR 4221/K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB
Cisco ISR 4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
Cisco ISR 4451-X/K9 4GE,3NIM,2SM,8G FLASH,4G DRAM
Cisco ISR 4461/K9 4GE 3NIM 3SM 8G FL 4G DRAM

Tìm hiểu về Router Cisco qua các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Cisco Router, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

SL-1100-8P-SEC

Mã P/N: SL-1100-8P-SEC
$1-$450

SL-44-SEC-K9

Mã P/N: SL-44-SEC-K9
$1-$2290