SFP-25G-SR-S

SFP-25G-SR-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
Mã P/N:
SFP-25G-SR-S
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco 25GBASE-SR SFP Module
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

SFP-25G-SR-S | SFP-25G-SR-S= ✅ Module quang Cisco 25GBASE-SR SFP Module datasheet

Cisco SFP-25G-SR-S là Module quang Cisco 25GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 70 / 100m trên OM3 / 4 MMF. Module quang này yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ.
Cisco 25GBASE SFP28 (Small Form-Factor Pluggable) cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 25 Gigabit mật độ cao và công suất thấp cho các ứng dụng trung tâm dữ liệu và mạng máy tính hiệu suất cao. Mođun 25G dựa trên hệ số dạng SFP28.
Cisco SFP-25G Cable Type Cable Distance Max Power (W) Pull Tab Color
Cisco SFP-25G-SR-S   70/100m (OM3/OM4) 1.2 Beige
Cisco SFP-10/25G-CSR-S   300/400m (OM3/OM4)* 1.2 Peach
Cisco SFP-10/25G-LR-S   10km 1.3 Blue
Cisco SFP-10/25G-LR-I   10km** 1.3 Blue
SFP-25G-SR-S | SFP-25G-SR-S= ✅ Module quang Cisco 25GBASE-SR SFP Module datasheet
Mô tả module quang Cisco 25G và cáp DAC
SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP Module
SFP-25G-SR-S= 25GBASE-SR SFP Module
SFP-10/25G-CSR-S Dual Rate 10/25GBASE-CSR SFP Module
SFP-10/25G-CSR-S= Dual Rate 10/25GBASE-CSR SFP Module
SFP-10/25G-LR-S 10/25GBASE-LR SFP28 Module
SFP-10/25G-LR-S= 10/25GBASE-LR SFP28 Module
SFP-10/25G-LR-I Cisco 10/25GBASE-LR SFP28 Module for SMF, Industrial Temp
SFP-H25G-CU1M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable, 1-meter
SFP-H25G-CU1.5M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable 1.5-meter
SFP-H25G-CU2M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable, 2-meter
SFP-H25G-CU2.5M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable 2.5-meter
SFP-H25G-CU3M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable, 3-meter
SFP-H25G-CU4M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable 4-meter
SFP-H25G-CU5M Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable, 5-meter
Lựa chọn những mã module quang Cisco SFP28 25G đang được ưa chuộng: SFP-25G-SR-S | SFP-10/25G-CSR-S | SFP-10/25G-LR-S | SFP-10/25G-LR-I | SFP-25G-AOC3M | SFP-25G-AOC2M | SFP-25G-AOC1M | SFP-H25G-CU1M | SFP-H25G-CU2M | SFP-H25G-CU3MSFP-H25G-CU1.5M | SFP-H25G-CU2.5M | SFP-H25G-CU5MSFP-H25G-CU4M
Sản phẩm cùng danh mục

QSFP-100G-SR4-S

Mã P/N: QSFP-100G-SR4-S

QSFP-100G-DR-S

Mã P/N: QSFP-100G-DR-S