Dự toán hạ tầng mạng LAN switch Cisco sử dụng cáp quang multimode

Chúng tôi xin gửi tới Quý Khách bảng báo giá dự toán sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports và 48 ports cùng Core Switch 3650 + cáp quang multimode 4FO + module quang 1G và các điệu kiện thương mại kèm theo:
Chủ đầu tư: Phòng không không quân
Vị trí công trình: Lê Trọng Tấn
Chi tiết dự án
STT Mã sản phẩm SL ĐVT Hãng
sản xuất
Đơn giá
(VNĐ)
Thành tiền
(VNĐ)
1 WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base 10 Chiếc  Cisco      10,800,000    108,000,000
2 WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 48port 10/100 + 2 T/SFP LAN Base 4 Chiếc  Cisco      21,600,000      86,400,000
3 WS-C3650-24TS-S Cisco Catalyst 3650 24 Port Data 4x1G Uplink IP Base 2 Chiếc  Cisco      40,320,000      80,640,000
4 GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode, 850-nm, DOM, 500m 36 Chiếc  Cisco        1,152,000      41,472,000
5 Cáp quang Multimode 4Fo OM2 3000 Chiếc  Cablexa            11,500      34,500,000
6 Hộp phối quang ODF 4Fo 14 Chiếc  Cablexa           100,000        1,400,000
7 Hộp phối quang ODF 24Fo SC Duplex 1 Chiếc  Cablexa           700,000           700,000
 Tổng cộng     353,112,000
 Thuế GTGT 10%       35,311,200
 Tổng giá trị thanh toán     388,423,200
 

Dự án thực hiện khác

Dự toán Core Switch Cisco 10G và Core 3850 1G kèm access switch 2960X

Báo giá dự toán sản phẩm Core Switch Cisco 10G và Core 3850 Switch 1G và các điệu kiện thương mại kèm theo

Dự toán hạ tầng mạng Switch Cisco hay sử dụng cho chi nhánh ngân hàng

Bảng báo giá dự toán sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports WS-C2960+24TC-L cho VTM và WS-C2960X-24TS-LL cho chi nhánh + Router Cisco ISR4321-AX/K9 và các điệu kiện thương mại kèm theo