Dự toán hạ tầng mạng Switch Cisco hay sử dụng cho chi nhánh ngân hàng

Bảng báo giá dự toán sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports WS-C2960+24TC-L cho VTM và WS-C2960X-24TS-LL cho chi nhánh + Router Cisco ISR4321-AX/K9 và các điệu kiện thương mại kèm theo
Chủ đầu tư: TP Bank
Vị trí công trình: Lý Thường Kiệt - Hà Nội
Chi tiết dự án
TT Mã sản phẩm SL ĐVT Hãng
sản xuất
Đơn giá
(VNĐ)
Thành tiền
(VNĐ)
1 WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base 70 Chiếc  Cisco      10,800,000                 756,000,000
2 WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite 140 Chiếc  Cisco      18,000,000              2,520,000,000
3 ISR4321-AX/K9 Cisco ISR4321-AX/K9 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base, Security, AppX) 40 Chiếc  Cisco      34,545,455              1,381,818,200
4 WS-C3650-48TS-S Catalyst 3650 48 Port Data 4x1G Uplink IP Base 2 Chiếc  Cisco      69,090,909                 138,181,818
5 WS-C2960X-48TS-L Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 2 Chiếc  Cisco      28,080,000                   56,160,000
 Tổng cộng               4,852,160,018
 Thuế GTGT 10%                  485,216,002
 Tổng giá trị thanh toán               5,337,376,020

Dự án thực hiện khác

Dự toán Core Switch Cisco 10G và Core 3850 1G kèm access switch 2960X

Báo giá dự toán sản phẩm Core Switch Cisco 10G và Core 3850 Switch 1G và các điệu kiện thương mại kèm theo

Dự toán hạ tầng mạng LAN switch Cisco sử dụng cáp quang multimode

Chúng tôi xin gửi tới Quý Khách bảng báo giá dự toán sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports và 48 ports cùng Core Switch 3650 + cáp quang multimode 4FO + module quang 1G và các điệu kiện thương mại kèm theo: