CBS110-16PP-EU

CBS110-16PP-EU 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1
Mã P/N:
CBS110-16PP-EU
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco 16 10/100/1000 ports (8 support PoE with 64W power budget)
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

CBS110-16PP-EU Cisco 16 10/100/1000 ports (8 support PoE with 64W power budget)

Thiết bị chuyển mạch Cisco Business CBS110-16PP-EU hoạt động ngay khi xuất xưởng, với khả năng cắm và chạy mà không cần cài đặt và cấu hình phần mềm. Mỗi cổng chuyển mạch CBS110-16PP-EU tự đặt cho mình tốc độ tối ưu và xác định tự động chạy ở chế độ bán song công hay song công. Là một giải pháp dựa trên tiêu chuẩn của Cisco, thiết bị chuyển mạch Cisco CBS110-16PP-EU được thiết kế để đáp ứng ngay lập tức tất cả các thiết bị trong mạng của bạn.
CBS110-24PP-EU
Giờ đây, bạn có thể có một mạng cấp doanh nghiệp, hiệu suất cao với thiết bị chuyển mạch không được quản lý của Cisco Switch CBS110-16PP-EU. Các thiết bị chuyển mạch plug-and-play giá cả phải chăng này lý tưởng cho các văn phòng nhỏ, nhóm làm việc, phòng ban và các văn phòng đang phát triển với kiến ​​thức và hỗ trợ CNTT hạn chế.

Lựa chọn mã sản phẩm Cisco Business CBS110 Switch ưa chuộng ở Việt nam

Gigabit Ethernet
CBS110-5T-D CBS110-5T-D-EU
●  5 10/100/1000 ports
CBS110-8T-D CBS110-8T-D-EU
●  8 10/100/1000 ports
CBS110-8PP-D CBS110-8PP-D-EU
●  8 10/100/1000 ports (4 support PoE with 32W power budget)
CBS110-16T CBS110-16T-EU
●  16 10/100/1000 ports
CBS110-16PP CBS110-16PP-EU
● 16 10/100/1000 ports (8 support PoE with 64W power budget)
CBS110-24T CBS110-24T-EU
●  24 10/100/1000 ports
●  2 Gigabit SFP (combo with 2 10/100/1000 ports)
CBS110-24PP CBS110-24PP-EU
●  24 10/100/1000 port (12 support PoE 100W power budget)
●  2 Gigabit SFP (combo with 2 10/100/1000 ports)

Downloard tài liệu catalog brochure datasheet Cisco Business Switch CBS110 series

 Lựa chọn các dòng Switch Cisco CBS110 có thể bạn quan tâm

Switch Cisco Business
Cisco Switch 95 Series Cisco Switch 350 Series
Cisco Business 110 Series  (New) Cisco Switch 350X Series
Cisco Switch 220 Series  Cisco Switch 300 Series
Cisco Switch 250 Series Cisco Switch 550X Series
Cisco Business 250 Series (New) Cisco Business 350 Series (New)

Phụ kiện module quang Cisco SFP 1Gb cho Switch Cisco Business CBS110 Series

Hỗ trợ Cisco SFP Module quang
SKU Mã Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1Gb 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1Gb 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1Gb 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1Gb 100 m

Tìm hiểu, hình ảnh, video, báo giá, mua bán Switch Cisco CBS110 tại Sài gòn và Hà nội

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM CO.,LTD]
Điện thoại: 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
Email: contact@netsystem.vn
Skype: netsystemvn

Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm cùng danh mục

CBS250-8T-E-2G-EU

Mã P/N: CBS250-8T-E-2G-EU
$1

CBS250-8PP-E-2G-EU

Mã P/N: CBS250-8PP-E-2G-EU
$1