Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Cisco WS-C2960X-48FPS-L 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
65,000,000 vnđ
Giá khuyến mãi:
60,000,000 vnđ (Chưa VAT)
Mã sản phẩm:
WS-C2960X-48FPS-L
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base
Chi tiết sản phẩm
WS-C2960X-48FPS-L
 
Model: WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base
List Price: US$6,595.00
Price: US$2,427
 
Tổng quan (WS-C2960X-48FPS-L)
Cisco Catalyst 2960X 48 cổng LAN Bộ chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau cung cấp Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740 W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30 W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15,4 W mỗi cổng
 
 
 
Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48FPS-L
 
Mã sản phẩm
Loại Enclosure
Tủ rack-mountable - 1U
Bộ tính năng
Cơ sở LAN
Giao diện Uplink
4 x 1G SFP
Cảng
48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
Nguồn điện PoE sẵn có
740W
Số xếp chồng
số 8
Dải băng thông
80G
Hiệu suất Chuyển tiếp
107.1Mpps
Chuyển mạch băng thông
216Gbps
RAM
512 MB
Bộ nhớ flash
128 MB
Kích thước
44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm
Trọng lượng bao bì
10.65 Kg
 
 
Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A  
 
Cổng module SFP + 48 x 10/100/1000 ⑧ CONSOLE LED ⑨ LED MGMT ⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
 
Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
 
Cấp nguồn qua Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15,4W mỗi cổng.
 
 
Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48FPS-L
 
C2960X-STACK
Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M
Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SMD
Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD
Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45
Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB
Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Bạn có thể xem thêm sản phẩm: WS-C2960X-48FPD-L;
 
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PS-L
31,000,000 đ 32,000,000 đ

Cisco ​C2960X-STACK

Mã sản phẩm: ​C2960X-STACK
9,500,000 đ