Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Cisco WS-C2960X-48FPD-L 88 4.5
Rating 88 votes
Giá sản phẩm:
65,000,000 vnđ
Giá khuyến mãi:
59,000,000 vnđ (Chưa VAT)
Mã P/N:
WS-C2960X-48FPD-L
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cisco WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base
Thông số kỹ thuật sản phẩm
WS-C2960X-48FPD-L
 
Model: WS-C2960X-48FPD-L Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base
List Price: US$7,995.00
Price: US$3,107
 
 
Tổng quan (WS-C2960X-48FPD-L)
Switch Cisco Catalyst 2960X 48 cổng LAN Bộ chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 với các giao diện đường lên và POE + 2GHz 10G SFP +. Nó cung cấp Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15,4W mỗi cổng.
 
 
Thông số kỹ thuật  Cisco WS-C2960X-48FPD-L ​
 
Mã sản phẩm
Loại Enclosure
Tủ rack-mountable - 1U
Bộ tính năng
Cơ sở LAN
Giao diện Uplink
2 x 10G SFP +
Cảng
48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
Nguồn điện PoE sẵn có
740W
Số xếp chồng
số 8
Dải băng thông
80G
Hiệu suất Chuyển tiếp
107.1Mpps
Chuyển mạch băng thông
216Gbps
RAM
512 MB
Bộ nhớ flash
128 MB
Kích thước
44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm
Trọng lượng bao bì
10.65 Kg
 
Cổng quản lý Ethernet  Nút chế độ  Chuyển đèn LED  Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)  Cổng USB loại A  
 
Cổng module SFP + 48 x 10/100/1000  CONSOLE LED  LED MGMT  Cổng giao tiếp RJ-45
 
Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
 
Cấp nguồn qua Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15,4W mỗi cổng.
 
 
Phụ kiện 
 
C2960X-STACK
Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M
Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SMD
Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD
Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45
Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB
Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Bạn có thể xem thêm sản phẩm: N3K-C3524P-10GXWS-C2960XR-48FPD-I
 
Sản phẩm cùng danh mục

Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mã P/N: WS-C2960X-24PS-L
31,000,000 đ 32,000,000 đ

Cisco ​C2960X-STACK

Mã P/N: ​C2960X-STACK
9,500,000 đ