QSFP-100G-LR-S

QSFP-100G-LR-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
Mã P/N:
QSFP-100G-LR-S
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco 100G-LR QSFP Transceiver, 10km over SMF
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

QSFP-100G-LR-S | QSFP-100G-LR-S= ✅ Cisco 100G-LR QSFP Transceiver, 10km over SMF datasheet

Cisco QSFP-100G-LR-S hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 10 km trên một cặp tiêu chuẩn G.652 Cáp quang single-mode (SMF) với đầu nối LC duplex. Tín hiệu Ethernet 100 Gigabit được truyền qua một bước sóng duy nhất bằng cách sử dụng điều chế PAM4 tích hợp và FEC.
QSFP-100G-LR-S | QSFP-100G-LR-S= ✅ Cisco 100G-LR QSFP Transceiver, 10km over SMF datasheet
Description mô tả Connector Type
QSFP-100G-SR4-S 100GBASE SR4 QSFP Transceiver, MPO, 100m over OM4 MMF MPO-12 (12 fibers)
QSFP-40/100-SRBD 100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver, LC, 100m OM4 MMF LC
QSFP-100G-PSM4-S 100GBASE PSM4 QSFP Transceiver, MPO, 500m over SMF MPO-12 (12 fibers)
QSFP-100G-DR-S 100GBASE DR QSFP Transceiver, 500m over SMF LC
QSFP-100G-FR-S 100GBASE FR QSFP Transceiver, 2km over SMF LC
QSFP-100G-CWDM4-S 100GBASE CWDM4 QSFP Transceiver, LC, 2km over SMF LC
QSFP-100G-SM-SR 100GBASE CWDM4 Lite QSFP Transceiver, 2km over SMF, 10-60C LC
QSFP-100G-LR-S 100GBASE LR QSFP Transceiver, 10km over SMF LC
QSFP-100G-LR4-S 100GBASE LR4 QSFP Transceiver, LC, 10km over SMF LC
QSFP-100G-ER4L-S 100GBASE QSFP Transceiver, 25-40KM reach over SMF, Duplex LC LC
Lựa chọn một số mã module quang Cisco 100G ưa chuộng nhất thị trường : QSFP-100G-SR4-S | QSFP-100G-DR-SQSFP-100G-FR-S  | QSFP-100G-LR-SQSFP-100G-LR4-SQSFP-100G-ER4L-SQSFP-100G-CU1MQSFP-100G-AOC1MQSFP-4SFP25G-CU1M
Sản phẩm cùng danh mục

QSFP-100G-SR4-S

Mã P/N: QSFP-100G-SR4-S

QSFP-100G-DR-S

Mã P/N: QSFP-100G-DR-S