QDD-400G-FR4-S

QDD-400G-FR4-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
Mã P/N:
QDD-400G-FR4-S
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco 400G QSFP-DD Transceiver,400G-FR4,Duplex LC,2km Duplex SMF
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

QDD-400G-FR4-S ✅ Module Cisco 400G QSFP-DD Transceiver,400G-FR4,Duplex LC,2km Duplex SMF datasheet

Cisco QDD-400G-FR4-S hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 2km SMF với đầu nối LC Duplex. Module quang tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE 802.3bs, 400GBASE-FR4 của nhóm 100G Lambda MSA và tiêu chuẩn 400GAUI-8 / CEI-56G-VSR-PAM4. Tín hiệu Ethernet 400 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng quang lưới CWDM. Việc ghép kênh và phân kênh của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị. FEC được thực hiện trên nền tảng máy chủ.
Cisco 400G QSFP-DD Nominal wavelength nm Cable type Core size (microns) Cable distance Pull tab color
QDD-400G-DR4-S 1310 Ribbon SMF G.652 500 m Orange
QDD-400G-FR4-S 1270, 1290, 1310, 1330 Duplex SMF G.652 2 km Green
QDD-400G-LR8-S 1273, 1277, 1282, 1286, 1295, 1300, 1304, 1309 Duplex SMF G.652 10km Blue
QDD-2X100-SR4-S 850 Ribbon MMF 50.o 100 m Beige
QDD-2X100-CWDM4-S 1270, 1290, 1310, 1330 Dual Duplex SMF G.652 2 km Green
QDD-400G-FR4-S ✅ Module Cisco 400G QSFP-DD Transceiver,400G-FR4,Duplex LC,2km Duplex SMF datasheet
Description mô tả Giá List Price (USD)
QDD-400G-DR4-S 400G QSFP-DD Transceiver, 400GBASE-DR4, MPO-12,500m parallel $9,026.48
QDD-400G-FR4-S 400G QSFP-DD Transceiver,400G-FR4,Duplex LC,2km Duplex SMF $14,043.98
QDD-400G-LR8-S 400G QSFP-DD Tranceiver, 400GBASE-LR8, Duplex LC, 10km Duple $40,134.98
QDD-400G-FR4-S= 400G QSFP-DD Transceiver,400G-FR4,Duplex LC,2km Duplex SMF $14,043.98
QDD-400G-DR4-S= 400G QSFP-DD Transceiver, 400GBASE-DR4,MPO-12,500m parallel $9,026.48
QDD-400G-LR8-S= 400G QSFP-DD Transceiver,400GBASE-LR8,Duplex LC,10km Duple $40,134.98
Lựa chọn các mã module Cisco 400Gb nổi bật: QDD-400G-LR8-SQDD-400G-FR4-SQDD-400G-DR4-S | QDD-2X100-SR4-SQDD-2X100-CWDM4-S | QDD-400-CU1MQDD-400-CU2MQDD-400-CU2.5MQDD-400-CU3M
Sản phẩm cùng danh mục

QSFP-100G-SR4-S

Mã P/N: QSFP-100G-SR4-S

QSFP-100G-DR-S

Mã P/N: QSFP-100G-DR-S