QDD-2X100-SR4-S

QDD-2X100-SR4-S 88 4.5
Rating 88 votes
Giá Cisco NK:
Mã P/N:
QDD-2X100-SR4-S
(Giá có thể liên tục thay đổi không báo trước)
Cisco 2x100G QSFP-DD Transceiver, 2X 100GBASE-SR4, MPO-24 MMF, 100m OM4
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

QDD-2X100-SR4-S | QDD-2X100-SR4-S= ✅Module Cisco 2x100G QSFP-DD Transceiver, 2X 100GBASE-SR4, MPO-24 MMF, 100m OM4 datasheet

Module quang Cisco QDD-2X100-SR4-S hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 100m trên OM4 MMF. Mô đun sử dụng đầu nối MPO-24 MMF. Nó tuân thủ các yêu cầu của IEEE 802.3 100GBASE-SR4. Modun cung cấp khả năng tương thích ngược với hai module quang 100GBASE-SR4, cải thiện hiệu quả của cổng cho các giao diện quang 100G kế thừa.
QDD-2X100-SR4-S | QDD-2X100-SR4-S= ✅Module Cisco 2x100G QSFP-DD Transceiver, 2X 100GBASE-SR4, MPO-24 MMF, 100m OM4 datasheet
mã SKU Mô tả Average Transmit Power per lane Maximum Supported Insertion Loss
 (dBm) min (dBm) max  (dBm) max
QDD-400G-DR4-S 400G QSFP-DD Transceiver, 400GBASE-DR4, MPO-12, 500m parallel SMF -2.9 4 4
QDD-400G-FR4-S 400G QSFP-DD Transceiver, 400G-FR4, Duplex LC, 2km Duplex SMF -3.2 3.5 3.5
QDD-400G-LR8-S 400G QSFP-DD Transceiver, 400GBASE-LR8, Duplex LC, 10km Duplex SMF -2.8 5.3 5.3
QDD-2X100-SR4-S 2x 100G QSFP-DD Transceiver, 2x 100GBASE-SR4, MPO-24 MMF, 100m OM4 -8.4 2.4 2.4
QDD-2X100-CWDM4-S 2x 100G QSFP-DD Transceiver, 2x 100G-CWDM4, Dual Duplex CS connector SMF, 2km SMF -6.5 2.5 2.5
Lựa chọn các mã module Cisco 400Gb nổi bật: QDD-400G-LR8-SQDD-400G-FR4-SQDD-400G-DR4-S | QDD-2X100-SR4-SQDD-2X100-CWDM4-S | QDD-400-CU1MQDD-400-CU2MQDD-400-CU2.5MQDD-400-CU3M
Sản phẩm cùng danh mục

QSFP-100G-SR4-S

Mã P/N: QSFP-100G-SR4-S

QSFP-100G-DR-S

Mã P/N: QSFP-100G-DR-S