C9300-NM-4G=

C9300-NM-4G= 88 4.5
Rating 88 votes
Giá bán lẻ:
$1-$350
Mã P/N:
C9300-NM-4G
Hãng sản xuất:
Cisco
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
Liên hệ qua Zalo để nhận báo giá tốt hơn!
Thông số kỹ thuật sản phẩm

C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module

Product Name Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
Manufacturer Part Number C9300-NM-4G
Product Type Network Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 4 x 1000Base-T Network
Media & Performance
Media Type Supported Twisted Pair
Ethernet Technology Gigabit Ethernet
Network Technology 1000Base-T
Physical Characteristics
Form Factor Plug-in Module
Miscellaneous
Compatibility Cisco Catalyst 9300 Series Switches
Stock Details
Manufacturer Cisco Systems
Manuf Part# C9300-NM-4G=
Price $
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module

Phụ kiện mua thêm cho Network Module Cisco 1Gpbs này

GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-EX-SMD= 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD= 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán Network Module 1G, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

MGBSX1

Mã P/N: MGBSX1
VND 1,400,000

MGBLH1

Mã P/N: MGBLH1
VND 2,900,000